APPC 1250T
12.1“ TFT XGA 4:3 Flush Panel PC with Intel® Celeron® J3455 1.50GHz Touch Screen, 4GB DDR3L, 4 x USB, 3 x COM
Tính năng chính
  • 4:3 12.1” XGA fanless LED panel computer
  • Intel® Celeron® J3455 processors, low consumption CPU
  • Flush panel by 5-wire touch screen
  • 1 x DDR3L 1866MHz sockets, up to 8GB (non-ECC)
  • Dual Intel® GbE LAN ports/DP/Dual USB 3.0 & USB 2.0
  • 1 x mini-PCIe sockets, 1 x M.2, 1 x RS232/422/485
  • DDR3L 4GB/2.5” HDD bracket
  • IP65 compliant front panel
  • Mounting support: panel/wall/stand/VESA 100mm x 100mm
  • DC power input 24VDC
Giá sản phẩm: Liên hệ
Lượt xem 18
Panel PC không quạt XGA 12,1” APPC 1250T kết hợp bo mạch chủ công nghiệp dành cho các ứng dụng công nghiệp đa năng. APPC 1250T hỗ trợ độ phân giải 1024 x 768 (XGA) và độ sáng 500 nit. Panel mặt trước sử dụng thiết kế phẳng và tuân thủ tiêu chuẩn IP65, phù hợp trong các ứng dụng công nghiệp.
APPC 1250T hỗ trợ liên lạc LTE, WLAN thông qua đầu nối Dual- Gigabit Ethernet và khe cắm mini-PCIe. Một số tùy chọn có trên các thiết bị lưu trữ như SSD M.2 và 2.5”. Với sự hỗ trợ đầu vào nguồn DC 24VDC, APPC 1250T được ứng dụng trong lĩnh vực công nghiệp và các thiết bị máy móc. Ngoài ra, APPC 1250T có thể kết nối màn hình thứ 2 thông qua DP để hiển thị màn hình độc lập, với tùy chọn 3 cổng COM, sẽ biến nó thành một hệ thống thông minh thực sự cho nhiều giải pháp khác nhau.
* Thông tin đặt hàng
Barebone
APPC 1250T (P/N: 10IA0125000X0)
12.1” XGA LED backlight touch panel PC, Intel® Celeron® J3455, Quad Core processor, 1.50GHz, touch screen, 4GB DDR3L, 1 x RS232/422/485
Options
24V, 60W AC/DC power adapter w/o power cord (P/N: 7400060054X00)
Processor
  • CPU : onboard Intel® Celeron® J3455 Quad Core processor, 1.50GHz
  • BIOS: AMI BIOS
Memory
Storage
  • Storage device:
- 1 x Internal M.2 2242
- 1 x Hard drive bay: optional 1 x 2.5” SATA HDD
Rear I/O Interface
  • Display: 2 x DP1.2
  • USB: 2 x USB 2.0, 2 x USB 3.0
  • LED indicator: power/HDD/GPIO programmable LED
  • Power button
  • COM #3: RS232/422/485
  • COM #1&2: RS232
Display
  • LCD size: 12.1”, 4:3
  • Resolution: XGA 1024 x 768
  • Luminance: 500cd/m2
  • Contrast ratio: 700
  • LCD color: 16.7M
  • Viewing angle: 70(U), 70(D), 80(L), 80(R)
  • Backlight: LED
  • Touch Screen5-wire resistive (flush panel type)
  • Light transmission: 80%
  • Interface: USB
Expansion
  • 1 x mini-PCIe sockets (support optional Wi-Fi module)
Power
  • Power:
- Power input: 24 VDC
- Power adapter: optional AC to DC power adapter (+24V, 60W)
Environment
  • Vibration:
- IEC 68 2-64 (w/ HDD)
- 1Grms @ sine, 5~500Hz, 1hr/axis (HDD operating)
- 2Grms @ sine, 5~500Hz, 1hr/axis (M.2/SSD operating)
- 2.2Grms @ random condition, 5~500Hz, 0.5hr/axis (non-operating)
  • Shock:
- IEC 68 2-27
- HDD: 20G @ wall mount, half sine, 11ms
  • Temperature:
- Operating temperature: 0°C to 50°C
- Storage temperature: -20°C to 75°C
Certifications
  • CE approval
  • FCC Class A
Physical Characteristics
  • LAN chip: dual Intel® I210 IT Gigabit LAN
  • Ethernet interface: 10/100/1000 based-Tx Ethernet compatible
    - Power input: 24 VDC
  • Dimension: 317 x 243 x 82.5 mm
  • Weight: 3.5kg
Support OS
  • Windows 10 64-bit
Brightness 400 - 500
IP Rating IP65
Size 12.1" - 12.5"
Ordering Information
Barebone
Options